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1. Bw.Selemani Kapinga - Afisa Ugavi msaidizi

2. Bw.Frolence Kyabachubya -Afisa Ugavi msaidizi
Agenda za Kikao

1. Kufungua Kikao

2. Kuthibitisha Agenda

3. Mwongozo maelekezo ya utekelezaji wa Miradi ya Ujenzi wa majengo ya kutolea
huduma za dharura(EMD), Wagonjwa mahututi(ICU), Wodi ya magonjwa ya
mlipuko(Treatment Centre) na nyumba za watumishi.

4. Kibali cha kuanza ujenzi wa nyumba ya watumishi Hospitali ya Wilaya
Tsh.90,000,000/-

5. Kibali cha kuanza ujenzi wa Shule ya sekondari Morotonga kupitia mradi wa
SEQUIP TSH 470,000,000/=

6. Kibali cha Kutumia TSH 2,380,000,000/= katika ujenzi wa madarasa 119 ya
covid-19 ya Shule za sekondari na Msingi

7. Mengineyo

8. Kufunga Kikao.

AGENDA NO.1 KUFUNGUA KIKAO

Mwenyekiti alifungua kikao mnamo saa 9.30 mchana kwa kuwakaribisha wajumbe
katika kikao hicho na kuwajulisha wajumbe kuwa kikao hicho ni cha kawaida katika

utekelezaji wa majukumu ya kitengo cha manunuzi.



AGENDA NA.2 KUTHIBITISHA AGENDA

Katibu alifafanua kuwa agenda zipo saba na kuwaomba wajumbe kuafikiana kuwa
agenda hizo ndizo ambazo watakazojadiliana. Wajumbe waliridhia agenda zote saba.
AGENDA NA 3 MWONGOZO MAELEKEZO YA UTEKELEZAJI WA MIRADI YA
UJENZI WA MAJENGO YA KUTOLEA HUDUMA ZA DHARURA(EMD),
WAGONJWA MAHUTUTI(ICU), WODI YA MAGONJWA YA
MLIPUKO(TREATMENT CENTRE) NA NYUMBA ZA WATUMISHI

Mwenyekiti aliomba Mjumbe katibu atuongoze katika agenda hiyo ya maelekezo ya
utekelezaji wa Miradi katika taarifa husika iliyotolewa na kuwawezesha wajumbe kutoa
mapendekezo mbalimbali katika utekelezaji wa miradi hiyo kwa kupendekeza
o Kutumia Taasisi za umma katika kazi za ujenzi wa miradi hiyo
e Kutangaza kazi hizo za ujenzi kwa njia ya force account na kufuata sharia Ya
manunuzi ya umma.
e Kwa miradi ya ujenzi wa majengo ya EMD & ICU yatahitaji kutumia
Wakandarasi watakaoteuliwa wasiokuwa chini ya daraja la 4, Isipokuwa kwa
nyumba ya watumishi Hospitali ya Wilaya kupendekeza kutumia njia ya force
account.
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AGENDA NO.4 KIBALI CHA KUANZA UJENZI WA NYUMBA YA WATUMISHI
HOSPITALI YA WILAYA TSH.90,000,000/-

Katibu alieleza uwepo wa uidhinishwaji wa Dokezo na fomu namba mbili (2) ya ujenzi
wa nyumba za watumishi Hospitali ya Wilaya lenye thamani ya Tsh.90,000,000/- na
wajumbe wa bodi ya zabuni walishauri utaratibu wa manunuzi kwa Kutumia Taasisi
Umma katika shughuli za ujenzi uendelee .

AGENDA NO.5 KIBALI CHA KUANZA UJENZI WA SHULE YA SEKONDARI
MOROTONGA KUPITIA MRADI WA SEQUIP TSH 470,000,000/ =

Katibu aliwasilisha dokezo na fomu namba mbili juu ya ujenzi wa shule ya sekondari ya

morotonga, na imeidhinishwa na mkuu wa idara na mkurugenzi

Wajumbe wa kitengo cha manunuzi wanashauri kutumia taasisi za serikali katika ujenzi

wa shule ya sekondari Morotonga na kuwanunulia vifaa ili kazi iweze kutekelezwa kwa

haraka na makini kupitia mradi wa SEQUIP na kuchukua maamuzi ya kutangaza kazi
- kwa wazabuni wengine endapo ukosefu wa wazabuni wa taasisi umma watakasekana

kwa mfumo wa force account.

AGENDA NO.6 KIBALI CHA KUTUMIA TSH 2,380,000,000/= KATIKA UJENZI
WA MADARASA 119 YA COVID-19 YA SHULE ZA SEKONDARI NA MSINGI
KWA KUTUMIA FORCE ACCOUNT.



Katibu aliwasilisha dokezo na fomu namba mbili juu ya ujenzi wa madarasa 119 ya
covid 19 sekondari na msingi kwa kutumia force account .
Wajumbe wa bodi ya zabuni walipitisha nakushauri kazi iendelee kwa kufuta taratibu

za manunuzi kwa kila hatua.

AGENDA NO.7 MENGINEYO

Wajumbe walishauri uaandaji wa tangazo la kazi ya ujenzi wa nyumba ya watumishi ya
hospitali ya wilaya na Kazi ya ujenzi wa shule ya sekondari morotonga kuweza

kuwasilishwa katika bodi ya zabuni
Mjumbe walishauri kuwa unahitajika muda wa kutosha ili kuweze kutekeleza kazi kwa

wakati na ubora.
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AGENDA NO.8 KUFUNGA KIKAO

Mwenyekiti aliwashukuru wajumbe kwa michango yao na alifunga kikao mnamo saa

11.20 jioni. 24 } 12(22)
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KATIBU MWENYEKITI



